Sáng hôm nay (08/04), các bạn học viên lớp UI05 đã tham dự buổi bảo vệ đồ án cuối khóa Thiết kế UI/UX chuyên nghiệp. Đây là dịp để hội đồng phản biện (gồm giám đốc trung tâm, giảng viên hướng dẫn và giảng viên phản biện) có thể đánh giá kiến thức, kỹ năng đã được học cũng như thái độ làm việc của các học viên thông qua tài liệu báo cáo và phần trình bày.
Trung tâm iDesign xin chúc mừng các bạn học viên đã hoàn thành tốt khóa học và bảo vệ đồ án thành công. Đồng thời, trung tâm cũng xin gửi lời cảm ơn đến thầy Tâm đã luôn theo sát và dẫn dắt các bạn học viên suốt 03 tháng vừa qua. Giờ là lúc để iDesign thực hiện công tác hỗ trợ việc làm nhằm giúp các bạn có được việc làm với mức thu nhập tốt hơn.